NYARAKA MUHIMU ZA KUAMBATANISHA
WAKATI WA KUOMBA HUDUMA YA MAIJISAFI

Ili kuunganishia huduma ya Majisafi, mteja anapaswa kukamilisha
hatua zifuatazo:-

1. Kujaza fomu ya maombi ya kuunganishwa kwenye huduma ya
majisafi, fomu hii inapatikana katika ofisi za DAWASA au tovuti
ya DAWASA.

2. Mteja atawasilisha nakala ya nyaraka za uthibitisho wa umiliki
wa eneo linalohitaji huduma ikiemo mkataba mauzo ya
kiwanja au hati ya nyumba au kiwanja.

3. Ikiwa vyote viwili havipo, mombaji atapaswa kupata barua ya
utambulisho kutoka Serikali ya Mtaa anapoishi kuthibitisha
umiliki wake wa eneo.

4. lkiwa mwombaji anaishi nyumba ya kupanga, atapaswa
kuwasilisha mkataba wake wa upangaji na barua ya
mmiliki wa nyumba.

5. Mteja atatakiwa kuambatanisha kwenye nyaraka zake picha
ndogo (passport size) mbili (2) na nakala ya kitambulisho cha
Taifa.

6. Mteja atafanyiwa vipimo (survey) na kupatiwa gharama za
malipo ya vifaa vya kuunganishiwa huduma ya maiji.

7. DAWASA haitapoke fedha za maunganisho mapya endapo
kukatokea upungufu wa vifaa.

8. Endapo mteja atakuwa tayari kulipia gharama za maunganisho
mapya wakati amepewa taarifa ya upungufu wa vifaa atatakiwa
kukubali kwa maandishi kusubiri vifaa pasipo kuleta usumbufu au
kudai fidia DAWASA.
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